Tunakuletea meseji kali za mahaba unazoweza kumtumia mpenzi wako na kumfanya awe na furaha muda wote. Meseji hizi za mahaba unaweza kuzituma kwa mpenzi wako muda wowote, unaweza kumtumia asubuhi, mchana, jioni na hata usiku. Meseji hizi, zitalifanya penzi lenu lizidi kuwa imara siku zote. Meseji hizi za mapenzi unaweza kuzituma kwa njia ya meseji za kawaida, WhatsApp , na njia nyinginezo. Unaweza kutuma meseji moja kila siku. Kwa kipindi cha siku 20 tu, penzi lako litabadilika na kuwa bora mno. 1. Nimekuchagua wewe, ninafuraha kwamba na wewe umenichagua mimi. 2. Ninashukuru kuwa nawe , ninatabasamu, ninacheka na mara chache ninalia. 3. Mpenzi ninayejivunia , asante kwa kuwa bora kwangu siku zote. 4. Nina bahati kubwa kuwa katika mapenzi na wewe rafiki yangu. Nakupenda sana mpenzi. 5. Hakuna ninachotaka zaidi ya kukufanya wewe mpenzi wangu mwenye furaha siku zote. 6. Uzuri wako, akili zako na utu , vinanifanya nikupende kila siku. 7. Nakusalimi...
Tumekukusanyia mkusanyiko wa vichekesho vinavyochekesha sana. Vichekesho hivi, vitakufanya ufurahi muda wote, ni vizuri zaidi, uki’share’ na wenzako. 1. Huu mwezi mwenye nyumba aje atoe nyumba yake kwenye vitu vyangu, sina kodi. 2. Nimetoa vyombo nje nifanye usafi, kurudi naambiwa gari la taka limebeba. 3. Kwa jinsi maisha yalivyo magumu siku hizi unajikuta wewe ndiyo unamuamsha jogoo. 4. Chakula chenyewe unakipata kwa mateso halafu bado unakiwekea pilipili, una tatizo gani mkuu? 5. Mtu anakuja kuniomba elfu 20 kweli! Unaniombaje nusu ya utajiri wangu? 6. Daktari: Bia inatanua moyo. Walevi: imeshindwa kutanua chupa itatanua moyo? 7. Nimeota nakula tambi, kuamka sizioni "earphone" zangu. 8. Taja faida kwa nini unaishi peke yako. Hakuna wa kuniuliza kwa nini pazia nafutia sahani. 9. Leo mwizi kapigwa mpaka kasema, "mawe yanauma, nipigeni makofi.” 10. Hasira mnatoa wapi wakuu, fikiria mtu anaua kipepeo. 11. Bongo movie imen...
TAMTHILIYA; KILIO CHETU MWANDISHI; MEDICAL AID FOUNDATION MCHAPISHAJI; TANZANIA PUBLISHING HOUSE MWAKA; 1995 JINA LA MHAKIKI; Mwalimu Makoba Kilio chetu ni tamthiliya inayovunja ukimya uliotawala miongoni mwa jamii katika kutatua matatizo makubwa ambayo chimbuko lake ni mahusiano ya kijinsia. Katika tamthiliya hii vijana wanatoa sauti ya jitimai iliyojaa sononeko na shutuma dhidi ya wazazi, walezi na viongozi ambao wanafumbia macho suala hili nyeti. Ndiyo maana tamthiliya hii inasisitiza sana haja ya kuwapa vijana elimu juu ya mahusiano ya kijinsia badala ya hofu na vitisho ambavyo vimedhihirika kupitia hali halisi ya kuwa vimeshindwa. Fani Muundo Tamthiliya hii imetumia muundo wa moja kwa moja. Inaanza kwa kutuonesha wazazi wakibishana juu ya kutoa elimu ya jinsia na mahusiano. Mwisho Joti mtoto ambaye hakupatiwa elimu hiyo anampa mimba mtoto mwenzake Suzi. Baadae Joti anakufa kwa UKIMWI. Pia tamthiliya hii imegawanywa katika sehemu sita. sehemu ya kwanza....