KAMA UNA NDUGU YAKO ASIYEJUA KUSOMA


Kutokujua kusoma ni jambo linalokosesha watu maarifa mengi. Kama una ndugu yako mtu mzima asiyejua kusoma mlete katika kituo chetu tumfundishe kwa bei nafuu. Tupo kinondoni Mwananyamala mkabala na shule ya Sekondari Kambangwa.
Mawasiliano: Call and WhatsApp 0754 89 53 21

                       Call only 0653 25 05 66


Comments

Popular posts from this blog

Jinsi ya Kuandika CV | Mfano wa CV Wasifu

Jinsi ya Kuandika Barua ya Maombi ya Kazi

Chimbuko la Fasihi na Sanaa, Mtazamo wa Kiyakinifu na Kidhanifu